மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஜிம்னாஸ்டிக் பயிற்றுவிப்பாளர் Maggie Haney இற்கு 8 வருடங்களுக்கு தடை

- Advertisement -

அமெரிக்காவின் முன்னாள் ஒலிம்பிக் அணியின் ஜிம்னாஸ்டிக் பயிற்றுவிப்பாளர் Maggie Haney ஐ  அமெரிக்க ஜிம்னாஸ்டிக் அமைப்பு இடை நீக்கம் செய்துள்ளது.

இதற்கமைய, அமெரிக்க  ஜிம்னாஸ்டிக் அமைப்பினால் ஜிம்னாஸ்டிக் பயிற்றுவிப்பாளர் Maggie Haney 8 வருடங்களுக்கு இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

ஜிம்னாஸ்டிக் பயிற்சியில் ஈடுபடுபவர்களை வாய்மொழி மூலமாகவும் உள ரீதியாகவும்  துஷ்பிரியோகம் செய்த காரணத்திற்காக அவர் இவ்வாறு இடைநீக்கப்பட்டுள்ளார்.

2016 ஆம் ஆண்டு ரியோ ஒலிம்பிக் தங்கப் பதக்கம் வென்ற லாரி ஹெர்னாண்டஸின் (Laurie Hernandez) குற்றச்சாட்டுக்கிணங்க மூன்று உறுப்பினர்களைக் கொண்ட சுயாதீன விசாரணைக் குழு அமெரிக்க  ஜிம்னாஸ்டிக் அமைப்பினால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்தது.

இதனைத் தொடர்ந்து  விசாரணைக் குழுவின் அறிக்கைக்கு அமைய விளையாட்டு வீரர்களின் பாதுகாப்பு தொடர்பான விசாரணைக் குழுவினால் Maggie Haney இன் வழக்கு தொடர்பில்  இறுதித் தீர்மானம் இன்று எடுக்கப்பட்டதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பொதுப்போக்குவரத்து சேவைகள்ளில் விசேட சோதனை நடவடிக்கை

சாதாரணதர  மாணவர்களின் கல்விசெயற்பாடுகளுக்காக  மேல் மாகாணத்தில் இன்று முதல்  பாடசாலைகள் மீள திறக்கப்படவுள்ள நிலையில் பொதுப்போக்குவரத்து சேவைகள்ளில் விசேட சோதனை நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக பிரதிப் பொலிஸ் மா   அதிபர் தெரிவித்துள்ளார். பாடசாலை வாகனசேவைகளில்...

ரயில்சேவைகள் இன்றுமுதல் வழமையான முறையில்…

கொரோனா தொற்று அச்சநிலைமை காரணமாக தற்காலிகமாக மட்டுப்படுத்தப்பட்ட ரயில்சேவைகள்  இன்றுமுதல் வழமையான முறையில் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக ரயில்வே  திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி இன்று முதல் 390  ரயில்கள்  சேவையில் ஈடுபடுத்தப்படவுள்ளதாக ரயில்வே பொதுமுகாமையாளர் டிலாந்த பெர்ணான்டோ...

பாடசாலை போக்குவரத்துகள் குறித்து விசேட திட்டம்…!

பாடசாலை மாணவர்களுக்கான சிசு செரிய பேருந்து சேவை இன்று முதல் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக, இலங்கை போக்குவரத்து சபை தெரிவித்துள்ளது. கல்வி அமைச்சருடன் அண்மையில் இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலின் போது இதற்கான தீர்மானம் எட்டப்பட்டுள்ளதாக, இலங்கை போக்குவரத்து சபை...

மேல்மாகாணத்தில் இன்று திறக்கப்படும் பாடசாலைகள்..!

எதிர்வரும் மார்ச் மாதம் இடம்பெறவுள்ள, கல்விப் பொதுத் தராதர சாதாரண தர பரீட்சைக்கு தோற்றும் மாணவர்களுக்காக மாத்திரம், மேல் மாகாணத்தில் அமைந்துள்ள பாடசாலைகள் இன்றைய தினம் திறக்கப்படவுள்ளன. மேல் மாகாணத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள பகுதிகள் தவிர்ந்த...

ஐக்கிய தேசியக்கட்சியின் புதிய நிர்வாகம் வெளியிட்டுள்ள செய்தி…!

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியில் இணைந்து கொண்ட பலர் இன்னும் 6 மாதங்களில் மீண்டும் ஐக்கிய தேசிய கட்சியில் இணைந்து கொள்வார்கள் என, ஐக்கிய தேசிய கட்சி பொதுச்செயலாளர் பாலித ரங்கே பண்டார தெரிவித்துள்ளார். கண்டியில்...

Developed by: SEOGlitz