மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

விவசாயத்தை நவீன மயப்படுத்த தீர்மானம்

- Advertisement -

விவசாய உற்பத்திகளின் விற்பனையின் போது டிஜிட்டல் தொழில்நுட்பத்தை பயன்படுத்துவது தொடர்பில் ஜனாதிபதி தலைமையில்  ஆராயப்பட்டுள்ளது.

இதன் போது விவசாயிகள், நுகர்வோர் மற்றும் விநியோகஸ்தர்களின்  செயற்பாட்டில் இந்த டிஜிட்டல் தொழில்நுட்பத்தை பயன்படுத்தவது  தொடர்பிலேயே ஆராயப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

விவசாய அமைச்சர் சமல் ராஜபக்ஸ மற்றும் ஹெக்டர் கொப்பேகடுவ விவசாய ஆராய்ச்சி மையத்தின் அதிகாரிகளும் இதன் போது கலந்து கொண்டுள்ளனர்.

இந்த சந்திப்பு இன்று மதியம் ஜனாதிபதி செயலகத்தில் இடம்பெற்றுள்ளது.

விவசாயம் தொடர்பான கொடுக்கல் வாங்கல்களை இலகுபடுத்தவும் நுகர்வோருக்கான விநியோகத்தை மேற்கொள்ளவும் டிஜிட்டல்  தொழில்நுட்பத்தை  பயன்படுத்துவது தொடர்பில் ஆராயப்பட்டுள்ளது.

இதன் மூலமாக விவசாயிகளின் விளைச்சலுக்கு நியாயமான விலையை பெற்றுக் கொடுக்க முடியும் எனவும் நம்பிக்கை வௌியிடப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

வவுனியாவில் சில பிரதேசங்கள் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிப்பு!

வவுனியா பட்டானிச்சூர் கிராமம் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து முற்றாக விடுவிக்கப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார பிரிவினர் தெரிவித்துள்ளனர். வவுனியா பட்டானிச்சூர் பகுதியினை சேர்ந்த ஒரே குடும்பத்தினை சேர்ந்த ஏழு நபர்களுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டதினையடுத்து சுகாதார பிரிவினரினால்...

நாடாளுமன்ற கட்சித் தலைவர்களுக்கிடையில் இன்று விசேட கூட்டம்!

நாடாளுமன்ற கட்சித் தலைவர்களுக்கிடையிலான விசேட கூட்டம் இன்று இடம்பெறவுள்ளது. சபாநாயகர் மஹிந்தயாப்பா அபேவர்தன தலைமையில் இன்று முற்பகல் 9.30 அளவில் இந்த விசேட கூட்டம் இடம்பெறவுள்ளதாக நாடாளுமன்ற தொடர்பாடல் பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. எதிர்வரும் 19 ஆம்...

இந்திய – அவுஸ்திரேலிய டெஸ்ட் : நான்காம் நாள் ஆட்டம்..

இந்திய மற்றும் அவுஸ்திரேலிய அணிகளுக்கு இடையிலான நான்காவதும் இறுதியுமான டெஸ்ட் போட்டியின் நான்காம் நாள் ஆட்டம் தற்போது இடம்பெற்று வருகின்றது. போட்டியில், தமது இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் துடுப்பெடுத்தாடி வரும் அவுஸ்திரேலிய அணி சற்று முன்னர்...

நாடு திரும்பிய ரஷ்ய எதிர்க்கட்சித் தலைவர் Alexei Navalny கைது!

ஜேர்மனியில் இருந்து நாடு திரும்பிய ரஷ்ய எதிர்க்கட்சித் தலைவர் Alexei Navalny பொலிஸாரினால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். ரஷ்ய எதிர்க்கட்சித் தலைவர் Alexei Navalny, கடந்த ஆண்டு விஷத் தாக்குதலுக்கு உள்ளான நிலையில் ஜேர்மனியில் சிகிச்சை...

இரத்தினபுரி வைத்தியசாலையில் நால்வருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி!

இரத்தினபுரி போதனா வைத்தியசாலையின் வைத்திய அதிகாரிகள்  இருவர் உட்பட  நால்வருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இரத்தினபுரி போதனா வைத்தியசாலை நிர்வாக பிரிவினரிடம் மேற்கொள்ளப்பட்ட ரப்பிட் அன்டிஜன் பரிசோதனையில் குறித்த தொற்றாளர்கள் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளதாக  சுகாதார...

Developed by: SEOGlitz