மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஶ்ரீ லங்கன் எயார் லைன்ஸின் விசேட அறிவிப்பு..!

- Advertisement -

ஶ்ரீ லங்கன் எயார் லைன்ஸின் பயணிகள் விமான சேவையின் தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தமானது தொடர்ந்தும் நீடிக்கப்பட்டுள்ளது.

நாட்டில் கொரோனா தொற்று அதிகரித்துவரும் நிலையில், சர்வதேச நாடுகளுக்கான ஶ்ரீ லங்கன் எயார் லைன்ஸின் பயணிகள் விமான சேவை இடைநிறுத்தப்பட்டது.

- Advertisement -

இந்த நிலையில் நாட்டில் கொரோனா தொற்றின் பரவல் அதிகரித்துவருவதை அடிப்படையாக கொண்டு, இந்த தற்காலிக இடைநிறுத்தத்தை மேலும் நீடிக்க தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதன்படி, எதிர்வரும் மே 15 ஆம் திகதிவரை இந்த தற்காலிக தடை நீடிக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

இதேவேளை, சரக்கு விமானங்கள் தொடர்ந்தும் சேவையில் ஈடுப்படும் எனவும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், கொரோனாவை கட்டுப்படுத்தும் அரசாங்கத்தின் வேலைத்திட்டங்களுக்கு அமைவாக, மருத்துவ தேவை மற்றும் வெளிநாடுகளில் உள்ள இலங்கையர்களை அழைத்துவருவதற்கும் தேவையான விமான சேவையை முன்னெடுக்கவும் தயாராக இருப்பதாக ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவை தெரிவித்துள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பரந்தன் – பூநகரி பிரதான வீதி பூட்டப்பட்டது!

கிளிநொச்சி, பரந்தன் - பூநகரி வீதியூடான போக்குவரத்துக்கள் முற்றாகத் தடை செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிளிநொச்சி வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபையின் நிறைவேற்றுப் பொறியியலாளர்  சி.எம். மொறாய்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி பரந்தன் பூநகரி வீதியூடாக எதிர்வரும் மூன்றாம்...

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் ஒழுங்காகச் செயற்படவில்லை : அரவிந்தகுமார்!

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் முறையற்ற போக்கை கடைப்பிடித்து வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அருணாசலம் அரவிந்தகுமார் குறிப்பிட்டுள்ளார். பதுளையில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.   CAPITAL...

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடு திரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz