மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

யாழ்ப்பாணத்தில் இருந்து 2000 பேர் திருப்பி அனுப்பப்பட்டனர் – மாவட்ட செயலாளர்

- Advertisement -

யாழ்ப்பாணதிற்கு பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து வந்த 2000 நபர்கள் மருத்துவ நெறிமுறைகளுக்கு அமைவாக அவர்களின் இடங்களுக்குப் அனுப்பப்பட்டதாக யாழ் மாவட்ட செயலாளர் க. மகேசன் தெரிவித்தார்.

5,000 பேரில் 2000 பேர் தங்கள் சொந்த இடங்களுக்கு திரும்பியுள்ளனர் என்றும் மீதமுள்ளனர் மருத்துவ பரிசோதனைக்கு உள்வாங்கப்பட்டுள்ளனர். “அனைத்து மருத்துவ செயல்முறைகளும் பிற நெறிமுறைகளும் முடிந்ததும், சிக்கித் தவிக்கும் நபர்களை நாங்கள் படிப்படியாக அனுப்புகிறோம்,” என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

- Advertisement -

கடந்த சில மாதங்களில் பல்வேறு காரணங்களுக்காக 5000 பேர் யாழ்ப்பாணத்திற்கு வந்துள்ளனர், கோவிட் -19 வைரஸ் காரணமாக இந்த மக்கள் திரும்பி செல்ல முடியாமல் தவிக்கின்றனர்.

அதிக ஆபத்துள்ள இடங்கள் மற்றும் கட்டுப்பாட்டுக்குள் உள்ள சொந்த இடங்களுக்கு, அந்த இடங்களின் நிலைமை வழமைக்கு திரும்பும் வரை அனுப்பப்பட்ட மாட்டார்கள் என்று மகேசன் சுட்டிக்காட்டினார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பரந்தன் – பூநகரி பிரதான வீதி பூட்டப்பட்டது!

கிளிநொச்சி, பரந்தன் - பூநகரி வீதியூடான போக்குவரத்துக்கள் முற்றாகத் தடை செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிளிநொச்சி வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபையின் நிறைவேற்றுப் பொறியியலாளர்  சி.எம். மொறாய்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி பரந்தன் பூநகரி வீதியூடாக எதிர்வரும் மூன்றாம்...

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் ஒழுங்காகச் செயற்படவில்லை : அரவிந்தகுமார்!

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் முறையற்ற போக்கை கடைப்பிடித்து வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அருணாசலம் அரவிந்தகுமார் குறிப்பிட்டுள்ளார். பதுளையில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.   CAPITAL...

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடு திரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz