மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

யாழ்ப்பாணத்தில் இருந்து 2000 பேர் திருப்பி அனுப்பப்பட்டனர் – மாவட்ட செயலாளர்

- Advertisement -

யாழ்ப்பாணதிற்கு பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து வந்த 2000 நபர்கள் மருத்துவ நெறிமுறைகளுக்கு அமைவாக அவர்களின் இடங்களுக்குப் அனுப்பப்பட்டதாக யாழ் மாவட்ட செயலாளர் க. மகேசன் தெரிவித்தார்.

5,000 பேரில் 2000 பேர் தங்கள் சொந்த இடங்களுக்கு திரும்பியுள்ளனர் என்றும் மீதமுள்ளனர் மருத்துவ பரிசோதனைக்கு உள்வாங்கப்பட்டுள்ளனர். “அனைத்து மருத்துவ செயல்முறைகளும் பிற நெறிமுறைகளும் முடிந்ததும், சிக்கித் தவிக்கும் நபர்களை நாங்கள் படிப்படியாக அனுப்புகிறோம்,” என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

- Advertisement -

கடந்த சில மாதங்களில் பல்வேறு காரணங்களுக்காக 5000 பேர் யாழ்ப்பாணத்திற்கு வந்துள்ளனர், கோவிட் -19 வைரஸ் காரணமாக இந்த மக்கள் திரும்பி செல்ல முடியாமல் தவிக்கின்றனர்.

அதிக ஆபத்துள்ள இடங்கள் மற்றும் கட்டுப்பாட்டுக்குள் உள்ள சொந்த இடங்களுக்கு, அந்த இடங்களின் நிலைமை வழமைக்கு திரும்பும் வரை அனுப்பப்பட்ட மாட்டார்கள் என்று மகேசன் சுட்டிக்காட்டினார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடளாவிய ரீதியில் மக்கள் அஞ்சலி – சர்வமத வழிபாடுகள் முன்னெடுப்பு..!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

உயிர்த்த ஞாயிறு குற்றவாளிகளுக்கு தராதரமின்றி சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் – நாமல்

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளுக்கு தராதரம் பாராது சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் என நாமல் ராஜபக்ஸ உறுதி கூறியுள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். நாட்டில் தற்போது உள்ள சட்டங்களுக்கு அமைவாக...

ஆண்டுகள் இரண்டு கடந்தும் நீதிக்காய் இரந்து நிற்கும் மக்கள்!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

Developed by: SEOGlitz