மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

டிரம்ப் பத்திரிகையாளர்களை சந்திக்க மாட்டார்!

- Advertisement -


ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் சனிக்கிழமையன்று தனது தினசரி கொரோனா வைரஸ் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பை இனிமேல் நடாத்த மாட்டார் என்று தனது டுவிட்ட்டேர் கணக்கில் தெரிவித்தார். தனது நேரத்தை வீணடிக்கும் செயலாகவே இந்த சந்திப்புகளை அவர் காண்பதாக தெரிவித்தார்.

கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களின் உடலில் கிருமிநாசினியை செலுத்துவதின் மூலம் நோயை அழிக்க முடியுமா என்பதை விஞ்ஞானிகள் ஆராய வேண்டும் என்று டிரம்ப் வியாழக்கிழமை தெரிவித்தார். இதனை அடுத்து பல்வேறு முரண்பட்ட கருத்துக்களை மருத்தவ நிபுணர்கள் மற்றும் விஞ்ஞானிகள் அவரது கருத்திற்கு மறுப்பு தெரிவித்தனர்.

- Advertisement -

தொடர்ந்து, டெட்டோல் மற்றும் லைசோல் போன்ற வீட்டு கிருமிநாசினிகளை தயாரிக்கும் பிரிட்டிஷ் நிறுவனமான ரெக்கிட் பென்கிசர், அதன் தயாரிப்புகளை உட்கொள்ளவோ ​​அல்லது செலுத்தவோ கூடாது என்று மக்களுக்கு எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

ஊடகங்கள் அவரை தொடர்ந்து தாக்கி வந்த நிலையில் அவர் இவ்வாறான முடிவை எடுத்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளான விமானம் தொடர்பில் விசாரணை!

ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான விமானமொன்று  மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளானமை தொடர்பில் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. சம்பவத்தில் குறித்த விமானம் பகுதியளவில் சேதமடைந்துள்ளதாக   ஶ்ரீலங்கன்  எயார்லைன்ஸ் விமான சேவை தெரிவித்துள்ளது. மாலே சர்வதேச விமான நிலையத்தில் நிறுத்திவைக்கப்பட்டிருந்த  ஶ்ரீலங்கன்...

கம்பஹா மாவட்டத்தில் கொரோனா வைரஸ் மூன்றாம் அலை ஏற்படும் அபாயம்!

கம்பஹா மாவட்டத்தின் திவுலப்பிட்டிய பகுதியில்   கொரோனா  வைரஸ் பரவல்  மூன்றாம்  அலை   ஏற்படும் அபாயம் காணப்படுவதாக   பொதுசுகாதார பரிசோதகர் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. திவுலுப்பட்டிய பகுதியில் கடந்த 48 மணித்தியாலங்களில்  84 பேருக்கு கொரோனா தொற்று...

யாழ்ப்பாணத்தில் பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் மீது துப்பாக்கி பிரயோகம்

யாழ்ப்பாணம் கொடிகாம் பகுதியில்  பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் ஒன்றின் மீது பொலிஸார்  துப்பாக்கி பிரயோகம் நடாத்தியுள்ளனர் சட்டவிரோத மணல்  கடத்தல் இடம்பெறுவதாக பொலிஸாருக்கு  கிடைக்கப்பெற்ற  தகவலின் பிரகாரம்  மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின்...

பல்கலைக்கழகங்களை மீள திறக்கும் திகதியில் மாற்றம்!

நாட்டின் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களையும் மீள திறக்கும் தீர்மானம் எதிர்வரும் இரண்டுவாரங்களுக்கு பிற்போடப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் தற்போதைய நிலைமையினை கருத்திற்கொண்டு இந்த தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ எல் பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார் இதேவேளை நாட்டின் அனைத்து  பல்கலைக்கழகங்களும்...

இலங்கை மற்றும் இந்தியாவிற்கு இடையில் ஆரம்பிக்கப்படவிருந்த விமான சேவை ஒத்திவைப்பு

இலங்கை மற்றும்  இந்தியா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில்  உயிர்குமிழி முறையிலான பயணமுறைமை இடைநிறுத்தப்படவில்லை என சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார், இருநாடுகளினதும் சுற்றுலாத்துறையை மேம்படுத்த இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரசன்ன ரணதுங்க குறிப்பிட்டுள்ளார்., இந்த நிலையில்...

Developed by: SEOGlitz