மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனா வைரஸ்: புதிய உலகளாவிய தகவல்!

- Advertisement -
  • ஜான்ஸ் ஹாப்கின்ஸ் பல்கலைக்கழகத்தின் அறிக்கையின்படி, கொரோனா வைரஸால் உலகளாவிய ரீதியில் இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 200,000 த்தை தாண்டியது.
  • COVID-19 இலிருந்து குணமடைந்தவர்களுக்கு “நோய் எதிர்ப்பு சக்தி பாஸ்போர்ட்” என்று அழைக்கப்படும் சான்றுதல் வழங்குவதற்கு எதிராக உலக சுகாதார அமைப்பு (WHO) எச்சரித்தது. எந்த நோய்த்தாக்கமும் நோய்எதிர்ப்பு ஷக்தி இருப்பதற்கான எந்த ஆதாரமும் இல்லை என்று தெரிவித்தது.
  • இங்கிலாந்தில், கொரோனா வைரஸால் 813 பேர் மருத்துவமனையில் இறந்தனர், நாட்டின் மொத்த இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 20,319 ஆகக் அதிபாரித்தது.
  • உலகளவில், உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2.88 மில்லியனுக்கும் அதிகமானது.
  • COVID-19 தொற்றுநோயை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கான தடுப்பூசியை உருவாக்கும் முயற்சியில், அரசாங்கங்கள், தொண்டு நிறுவனங்கள் மற்றும் ‘பிக் பார்மா’ நிறுவனங்கள் பில்லியன் கணக்கான டாலர்களை எந்த பயனும் இன்றி செலவு செய்து வருகின்றனர்.
  • சுமார் 1.3 பில்லியன் மக்கள் வசிக்கும் இந்தியா பூட்டப்பட்ட நிலையில், ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு, குடியிருப்பு பகுதிகளில் கடைகளை மீண்டும் திறக்க இந்தியா அனுமதித்தது.
  • முந்தைய நாளில் அமெரிக்காவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கள் சாதனை அளவை எட்டியிருந்தாலும், சனிக்கிழமையன்று பல அமெரிக்கர்கள் கடற்கரைகளுக்குச் சென்றனர்.
  • கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட குயாகுவில் நகரத்தில் உள்ள ஒரு ஈக்வடோரியன் பெண் ஒருவர், தனது சகோதரி இறந்துவிட்டதாக அறிவித்த பின்னர் சுகாதார அதிகாரிகள் அவருக்குக் கொடுத்த தவறாக அடையாளம் காணப்பட்ட உடலை அடக்கம் செய்த சில வாரங்களுக்குப் பிறகு, அவரது சகோதரி உயிருடன் இருப்பதாக அறிந்தாள்.
  • ஒரு புதிய கொரோனா வைரஸ் ஒழுங்குமுறையின் கீழ் பல இத்தாலிய மாஃபியா முதலாளிகள் சிறையில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளதாக நாட்டின் தேசிய மாஃபியா எதிர்ப்பு வழக்கறிஞர் தெரிவித்தார்.
- Advertisement -

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பூக்கள் உற்பத்தி அதிகரிப்பு குறித்து சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்ட தகவல்!

நாட்டில் பூக்கள் உற்பத்தியை அதிகரிக்க 23 மில்லியன் ரூபா ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. பூச் செடிகள் மற்றும் ஏனைய பொருட்களை பூக்களை உற்பத்தி செய்வோருக்கு இலவசமாகப் பெற்றுக் கொடுக்க இந்த தொகை பயன்படுத்தப்படும்...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று குறித்து முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 360 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 11 பேர் நேற்று இரவு அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சென்னையிலிருந்து வருகை தந்த...

CSK அணி குறித்து வெளியான தகவல்!

சுரேஷ் ரெய்னா மீண்டும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு திரும்பமாட்டார் என, அந்த அணியின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி காசி விஸ்வநாதன் தெரிவித்துள்ளார. தற்போது நடைபெற்றுவரும் IPL தொடரில் பங்கேற்பதற்காக சுரேஷ் ரெய்னா ஐக்கிய...

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையுமில்லை: ம.வி.மு கருத்து!

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையும் கிடைக்கப்போவதில்லை என மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த முன்னாள் நாடாளுமன்ற சுனில் ஹந்துனெத்தி இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

தேசிய பால் உற்பத்தியை அதிகரிக்க திட்டம்!

தேசிய பால் உற்பத்தியை 70 வீதம் வரை அதிகரிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக, அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டின் மொத்த பால் தேவையில் 40 வீதம் உள்ளூர் பால் உற்பத்தியாளர்களின் மூலமும், மிகுதி 60 வீதம் இறக்குமதி செய்யப்படும்...

Developed by: SEOGlitz