மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனா வைரஸ்: புதிய உலகளாவிய தகவல்!

- Advertisement -
  • ஜான்ஸ் ஹாப்கின்ஸ் பல்கலைக்கழகத்தின் அறிக்கையின்படி, கொரோனா வைரஸால் உலகளாவிய ரீதியில் இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 200,000 த்தை தாண்டியது.
  • COVID-19 இலிருந்து குணமடைந்தவர்களுக்கு “நோய் எதிர்ப்பு சக்தி பாஸ்போர்ட்” என்று அழைக்கப்படும் சான்றுதல் வழங்குவதற்கு எதிராக உலக சுகாதார அமைப்பு (WHO) எச்சரித்தது. எந்த நோய்த்தாக்கமும் நோய்எதிர்ப்பு ஷக்தி இருப்பதற்கான எந்த ஆதாரமும் இல்லை என்று தெரிவித்தது.
  • இங்கிலாந்தில், கொரோனா வைரஸால் 813 பேர் மருத்துவமனையில் இறந்தனர், நாட்டின் மொத்த இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 20,319 ஆகக் அதிபாரித்தது.
  • உலகளவில், உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2.88 மில்லியனுக்கும் அதிகமானது.
  • COVID-19 தொற்றுநோயை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கான தடுப்பூசியை உருவாக்கும் முயற்சியில், அரசாங்கங்கள், தொண்டு நிறுவனங்கள் மற்றும் ‘பிக் பார்மா’ நிறுவனங்கள் பில்லியன் கணக்கான டாலர்களை எந்த பயனும் இன்றி செலவு செய்து வருகின்றனர்.
  • சுமார் 1.3 பில்லியன் மக்கள் வசிக்கும் இந்தியா பூட்டப்பட்ட நிலையில், ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு, குடியிருப்பு பகுதிகளில் கடைகளை மீண்டும் திறக்க இந்தியா அனுமதித்தது.
  • முந்தைய நாளில் அமெரிக்காவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கள் சாதனை அளவை எட்டியிருந்தாலும், சனிக்கிழமையன்று பல அமெரிக்கர்கள் கடற்கரைகளுக்குச் சென்றனர்.
  • கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட குயாகுவில் நகரத்தில் உள்ள ஒரு ஈக்வடோரியன் பெண் ஒருவர், தனது சகோதரி இறந்துவிட்டதாக அறிவித்த பின்னர் சுகாதார அதிகாரிகள் அவருக்குக் கொடுத்த தவறாக அடையாளம் காணப்பட்ட உடலை அடக்கம் செய்த சில வாரங்களுக்குப் பிறகு, அவரது சகோதரி உயிருடன் இருப்பதாக அறிந்தாள்.
  • ஒரு புதிய கொரோனா வைரஸ் ஒழுங்குமுறையின் கீழ் பல இத்தாலிய மாஃபியா முதலாளிகள் சிறையில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளதாக நாட்டின் தேசிய மாஃபியா எதிர்ப்பு வழக்கறிஞர் தெரிவித்தார்.
- Advertisement -

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடளாவிய ரீதியில் மக்கள் அஞ்சலி – சர்வமத வழிபாடுகள் முன்னெடுப்பு..!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

உயிர்த்த ஞாயிறு குற்றவாளிகளுக்கு தராதரமின்றி சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் – நாமல்

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளுக்கு தராதரம் பாராது சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் என நாமல் ராஜபக்ஸ உறுதி கூறியுள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். நாட்டில் தற்போது உள்ள சட்டங்களுக்கு அமைவாக...

ஆண்டுகள் இரண்டு கடந்தும் நீதிக்காய் இரந்து நிற்கும் மக்கள்!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

Developed by: SEOGlitz