மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனா தொற்றினால் இந்தோனேசியாவில் 2000 பேர் உயிரிழப்பு?

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று அறிகுறிகளுடன் 2 ஆயிரத்து 200 இற்கும் மேற்பட்ட இந்தோனேசியர்கள் உயிரிழந்துள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

அண்மையில் நடாத்தப்பட்ட ஆய்வின் அடிப்படையில் 2 ஆயிரத்திற்கும் அதிகமானோர் கொரோனா தொற்று அறிகுறிகளுடன் உயிரிழந்துள்ள போதிலும், உயிரிழந்தவர்கள் கொரோனாவினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களாக பதிவு செய்யப்படவில்லை எனவும் சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

- Advertisement -

இந்தோனேசியாவில், கொரோனா தொற்று காரணமாக உயிரிழந்தோரின் எண்ணிக்கை 765 ஆக பதிவாகியுள்ள போதிலும், புள்ளிவிவரங்களின் அடிப்படையில் இந்த உத்தியோகபூர்வ எண்ணிக்கையை விட அதிகமானோர் உயிரிழந்திருக்க வாய்ப்புகள் உள்ளதாக முக்கிய மருத்துவ வல்லுனர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்

இதேவேளை இந்தோனேசியாவில் 16 மாகாணங்களில் எடுக்கப்பட்ட தரவுகளின் அடிப்படையில் 2 ஆயிரத்து 212 உயிரிழப்புகள் கொரோனா அறிகுறிகளுடன் பதிவாகியுள்ளன.

எனினும் இந்தோனேசிய அரசாங்கம் இந்த உயிரிழப்புகளை கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களாக அடையாளப்படுத்தவில்லை என சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளமை சுட்டிக்காட்டத்தக்கது .

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஆர்மீனியா – அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடைல் மோதல் – 31 பேர் உயிரிழப்பு!

Nagorno-Karabakh பிராந்தியத்தில் ஆர்மீனியா மற்றும் அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடையில் தொடர்ந்தும் கடுமையான மோதல் இடம்பெறுவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. இந்த நிலையில், இரண்டு  தரப்புகளில் இருந்தும் 31 பேர் இதுவரை உயிரிழந்துள்ள நிலையில், பொது மக்கள் 26 பேர்...

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயரின் நியமனம்: பேராயர் ஜஸ்ட்டின்!

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயராக வணக்கத்திற்குரிய துஷந்த ரொட்ரிகோவை நியமிப்பதாக Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி தெரிவித்துள்ளார். Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார். மறைமாவட்ட சபையின் கோரிக்கைக்கமைய, யாப்பின்...

தேசிய கொடி – பௌத்த கொடிகள் இறக்குமதியை உடனடியாக நிறுத்துமாறு ஜனாதிபதி பணிப்புரை!

அடுத்த வருடம் முதல் பாடசாலை சீருடை மற்றும் பாதுகாப்பு படை அதிகாரிகளுக்கான சீருடை ஆகியவற்றைத் தயாரிக்கும் நடவடிக்கையில் பெருமளவான வீதத்தை உள்ளூர் உற்பத்தியாளர்களுக்கு வழங்குவது தொடர்பில் ஜனாதிபதி கவனம் செலுத்தியுள்ளார். இதற்கமைய, பெரிய மற்றும்...

பெருமளவிலான கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றல்!

எல்பிட்டிய பிரதேசத்தில் 5 ஆயிரம் கிலோவுக்கும் அதிகமான கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. ரத்கம பொலிஸ் விசேட அதிரடிப் படையினருக்கு கிடைத்த தகவல்களுக்கு அமைய இந்த கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. காலி - எல்பிட்டிய இணிகொடவல பிரதேசத்தில்...

தற்போதைய அரசாங்கம் குறித்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நிரோஷன் கருத்து!

மக்களை கேலிக்கு உட்படுத்தும் அரசாங்கமொன்றே தற்போது உருவாகியுள்ளதாக புத்தளம் மாவட்ட  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நிரோஷன் பெரேரா தெரிவிக்கின்றார். எதிர்க் கட்சித் தலைவர் அலுவலகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பொன்றின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார். CAPITAL...

Developed by: SEOGlitz