மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனாவும் உலகமும்…! மார்ச் மாதத்தில் நடந்தது என்ன?

- Advertisement -

கொரோனாவும் உலகமும்…! மார்ச் மாதத்தில் நடந்தது என்ன?

- Advertisement -

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இலங்கையின் இரண்டு முக்கிய அரச இணையத்தளங்கள் மீது விடுதலைப்புலிகளின் சைபர் அணி தாக்குதல்

தமிழீழ விடுதலைப்புலிகளின் சைபர் அணி என அடையாளப்படுத்தப்படும் தரப்பொன்றினால் அரசாங்கத்தின் இரண்டு பிரதான இணையதளங்கள் மீது சைபர் தாக்குதல் நடத்தப்பட்டுள்ளதாக  தெரிவிக்கப்படுகின்றது, பொதுநிர்வாக அமைச்சின் இணையத்தளம் மற்றும்  வௌிநாட்டு வேலைவாய்ப்பு பணியகம் ஆகியவற்றின் இணையதளங்கள்...

ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பு

நுவரெலிய மாவட்டத்தில் இன்றைய தினம் ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு வெளியிட்ட விசேட ஊடக அறிவித்தலில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை, நாளை நாடளாவிய ரீதியில் ஊரடங்கு அமுல்படுத்தப்பட உள்ளது. மேலும், ஜூன் முதலாம் திகதி...

 அவுஸ்திரேலியா மற்றும் இந்தியாவிலிருந்து 304 இலங்கையர்கள் நாட்டிற்கு வருகை

கொரோனா வைரஸ் தொற்று அச்சநிலைமைக்கு மத்தியில் அவுஸ்திரேலியா மற்றும் இந்தியா ஆகிய நாடுகளில்  நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 304 இலங்கையர்கள்  நாட்டிற்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளனர். ஶ்ரீ லங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான  இரண்டு  விமானங்கள் ஊடாக குறித்த இலங்கையர்கள்...

மதுபான சாலைகள் குறித்து அரச தகவல் திணைக்களம் விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பு

எதிர்வரும் பொசன் பௌர்ணமி தினத்தை  முன்னிட்டு நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள அனைத்து மதுபான சாலைகளும் மூடப்படவுள்ளதாக அரச தகவல் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய எதிர்வரும் ஜூன் மாதம் 5 மற்றும் ஆறாம் திகதிகளில் அனைத்து...

கெப்பிட்டல் தொலைக்காட்சியின் இன்றைய காலை நேர பிரதான செய்திகள் | 07:30 | 30.05.2020

மறைந்த இலங்கைத்தொழிலாளர் காங்கிரஸின் தலைவரும், அமைச்சருமான ஆறுமுகன் தொண்டமானின் பூதவுடல் இன்றையதினம் கொட்டக்கலை சீ.எல்.எப் வளாகத்தில் அஞ்சலிக்காக வைக்கப்படவுள்ளது.