மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

குழந்தைகளில் கொரோனா வைரஸ் தொடர்பான சுகாதார சிக்கல்கள்?

- Advertisement -

குழந்தைகளில் வெளிப்படும் புதிய கொரோனா வைரஸ் தொடர்பான நிலை குறித்து மருத்துவர்களுக்கு அவசர எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

கடந்த மூன்று வாரங்களாக லண்டன் மற்றும் இங்கிலாந்தின் பிற பகுதிகளிலும் தீவிர சிகிச்சை தேவைப்படும் பல குழந்தைககள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுவாசம் சம்பந்தமான பிரச்சனைகளே இந்த குழந்தைகளில் காணப்பட்டுள்ளதாக எச்சரிக்கை கூறுகிறது.

- Advertisement -

ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை NHS குழந்தைகல் தீவிர சிகிச்சை சங்கத்தால் வெளியிடப்பட்ட எச்சரிக்கை மேலும் இவ்வாறு கூறுகிறது: “இங்கிலாந்தில் குழந்தைகளில் [கோவிட் -19] தொடர்பான அழற்சி நோய்க்குறி உருவாகி வருவதாக, அல்லது இன்னொரு நோய் இத்துடன் பரவி வருகின்றதொ என்றும் கண்கணித்து வருவதாக தெரிவித்தனர். ”

எத்தனை குழந்தைகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்பது தெரியவில்லை, இருப்பினும் இந்த நிலை ஒரு அரிய சிக்கலாகத் தென்படுகிறது.

கொரோனா வைரஸ் இருப்பதாக உறுதிசெய்யப்பட்ட குழந்தைகளிடமும், நோய் இல்லாதவர்களிடமும் இந்த நோய் காணப்படுகிறது.

இங்கிலாந்தின் The Independent செய்தி செய்த இதை தெரிவித்தது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும் கோரிக்கைக்கு ஜனாதிபதி விடுத்துள்ள அறிவிப்பு…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவலை கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்குமாறு முன்வைக்கப்பட்ட கோரிக்கை ஜனாதிபதியினால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இராஜாங்க அமைச்சர்களான சுதர்ஷனி பெர்ணான்டோபுள்ளே மற்றும் சன்ன ஜயசுமன ஆகியோர் இந்த ஜனாதிபதியிடம் கோரிக்கையொன்றை முன்வைத்திருந்தனர். கடந்த...

சில மாகாணங்களில் பலத்த மழை – சற்று முன்னர் வெளியான அறிக்கை…!

கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும் ஹம்பாந்தோட்டை மாவட்டத்தின் சில இடங்களிலும் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைபெய்யும் சாத்தியம் உள்ளதாக எதிர்வுக்கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

சுற்றுலா இடங்கள் மறு அறிவித்தல் வரை மூடப்பட்டன…!

அனைத்து சுற்றுலா இடங்கள், பூங்காக்கள், முகாம்கள் மற்றும் சுற்றுலா விடுதிகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலை அடிப்படையாக கொண்டே இந்த திர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

வாழைச்சேனை பகுதியில் கோர விபத்து – பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இருவர் உயிரிழப்பு..!

கொழும்பு - மட்டக்களப்பு பிரதான வீதியின் வாழைச்சேனை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இரண்டு பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இந்த விபத்து நேற்று இரவு இடம்பெற்றதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். காரொன்று வேககட்டுப்பாட்டை இழந்து விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளதாக...

பாடசாலைகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானம்..!

நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள அனைத்து பாடசாலைகளையும் மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானிக்கபட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரித்துள்ளதை கவனத்தில் கொண்டு, இன்றைய தினம் வரையில் பாடசாலைகளை மூடுவதற்கு...

Developed by: SEOGlitz