மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஊரடங்கில் அடையாள அட்டையைப் பயன்படுத்த போகின்றீர்களா? பொலிஸார் எச்சரிக்கை..!

- Advertisement -

தேசிய அடையாள அட்டையைப் பயன்படுத்தி, அத்தியசிய தேவைகளுக்காக வெளியே செல்வதற்காக வழங்கப்பட்டுள்ள அனுமதியை துஷ்பிரயோகம் செய்பவர்கள் தொடர்பில், கடுமையான சோதனை நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்படும் என பொலிஸார் தெரிவிக்கின்றனர்.

இதற்கமைய, பொலிஸ் அதிகாரிகள், சிவில் உடையில் இது தொடர்பில் கடுமையான சோதனை நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்கவுள்ளதாக பிரதிப் பொலிஸ்மா அதிபர் அஜித் ரோஹண தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

ஊரடங்கு சட்டம் தளர்த்தப்படுகின்ற பகுதிகளில், அத்தியாவசிய பொருட்களை கொள்வனவு செய்வதற்காக,  வீட்டில் இருந்து வெளியில் செல்வதற்கு தேசிய அடையாள அட்டையின் இறுதி இலக்கத்தின் படி அனுமதி வழங்க தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த நிலையிலேயே, பிரதிப் பொலிஸ்மா அதிபர் அஜித் ரோஹண இந்த விடயத்தைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

நாளை முதல் தற்காலிகமாக ஊரடங்கு சட்டம் தளர்த்தப்படும் பகுதிகளில் மாத்திரமே, தேசிய அடையாள அட்டையைப் பயன்படுத்தி வெளியே செல்ல முடியும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அரசாங்கத்தினால் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ள இந்த புதிய திட்டத்தின் ஊடாக,  நாளொன்றுக்கு  ஐந்தில் ஒரு பங்கு மக்களுக்கு மாத்திரமே வெளியே செல்ல அனுமதி கிடைக்கும் என பிரதிப் பொலிஸ்மா அதிபர் அஜித் ரோஹண மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பூக்கள் உற்பத்தி அதிகரிப்பு குறித்து சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்ட தகவல்!

நாட்டில் பூக்கள் உற்பத்தியை அதிகரிக்க 23 மில்லியன் ரூபா ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. பூச் செடிகள் மற்றும் ஏனைய பொருட்களை பூக்களை உற்பத்தி செய்வோருக்கு இலவசமாகப் பெற்றுக் கொடுக்க இந்த தொகை பயன்படுத்தப்படும்...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று குறித்து முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 360 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 11 பேர் நேற்று இரவு அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சென்னையிலிருந்து வருகை தந்த...

CSK அணி குறித்து வெளியான தகவல்!

சுரேஷ் ரெய்னா மீண்டும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு திரும்பமாட்டார் என, அந்த அணியின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி காசி விஸ்வநாதன் தெரிவித்துள்ளார. தற்போது நடைபெற்றுவரும் IPL தொடரில் பங்கேற்பதற்காக சுரேஷ் ரெய்னா ஐக்கிய...

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையுமில்லை: ம.வி.மு கருத்து!

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையும் கிடைக்கப்போவதில்லை என மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த முன்னாள் நாடாளுமன்ற சுனில் ஹந்துனெத்தி இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

தேசிய பால் உற்பத்தியை அதிகரிக்க திட்டம்!

தேசிய பால் உற்பத்தியை 70 வீதம் வரை அதிகரிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக, அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டின் மொத்த பால் தேவையில் 40 வீதம் உள்ளூர் பால் உற்பத்தியாளர்களின் மூலமும், மிகுதி 60 வீதம் இறக்குமதி செய்யப்படும்...

Developed by: SEOGlitz