மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கையில் கொரோனா தொற்று அதிகரிப்பதற்கான காரணம்?

- Advertisement -

இலங்கையில் கோவிட் -19 ஆள் பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளின் எண்ணிக்கையில் திடீர் அதிகரிப்புக்கு காரணம், 206 (Patient 206) ஆவது நோயாளி.

ஏப்ரல் 05 ஆம் தேதி ஜா-ஏல சுதுவெல்லா பகுதியில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இருந்து திருட முயன்றபோது 206 ஆவது நோயாளி பொதுமக்களால் பிடிக்கப்பட்டு போலீசாரிடம் ஒப்பைடைக்கப்பட்டார். பரிசோதனைகளிற்கு பின்பு இவருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது.

- Advertisement -

அதே சுடுவெல்லா பகுதியில் நிவாரணப் பணிகளிள் ஈடுபட்டுஇருந்த கடற்படை வீரர்கள் பலரும் தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டனர்.

இந்த கடற்படை அதிகாரிகள் வெலிசரா கடற்படை முகாமில் தங்கி இருந்ததால், வெலிசரா கடற்படை முகாமில் உள்ள மற்ற அதிகாரிகளுக்கும் இந்த வைரஸ் பரவியதாக நம்பப்படுகிறது.

தென்கொரியாவில் 31 வது கோவிட் 19 நோயாளி (Patient 31) அடையாளம் காணப்பட்டதன் பின்பே அந்நாட்டில் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை சடுதியாக அதிகரித்தது.

அந்த 61 வயது பெண், 9000 பேர் கலந்துகொண்ட மத வழிபாடுகளில் கலந்துகொண்டிருந்தார், அத்துடன் சுமார் 3000 பேருக்கு அவர் கொரோனாவை பரப்பினார் என்றும் தெரிவிக்க படுகின்றது.

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பூக்கள் உற்பத்தி அதிகரிப்பு குறித்து சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்ட தகவல்!

நாட்டில் பூக்கள் உற்பத்தியை அதிகரிக்க 23 மில்லியன் ரூபா ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. பூச் செடிகள் மற்றும் ஏனைய பொருட்களை பூக்களை உற்பத்தி செய்வோருக்கு இலவசமாகப் பெற்றுக் கொடுக்க இந்த தொகை பயன்படுத்தப்படும்...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று குறித்து முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 360 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 11 பேர் நேற்று இரவு அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சென்னையிலிருந்து வருகை தந்த...

CSK அணி குறித்து வெளியான தகவல்!

சுரேஷ் ரெய்னா மீண்டும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு திரும்பமாட்டார் என, அந்த அணியின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி காசி விஸ்வநாதன் தெரிவித்துள்ளார. தற்போது நடைபெற்றுவரும் IPL தொடரில் பங்கேற்பதற்காக சுரேஷ் ரெய்னா ஐக்கிய...

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையுமில்லை: ம.வி.மு கருத்து!

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையும் கிடைக்கப்போவதில்லை என மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த முன்னாள் நாடாளுமன்ற சுனில் ஹந்துனெத்தி இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

தேசிய பால் உற்பத்தியை அதிகரிக்க திட்டம்!

தேசிய பால் உற்பத்தியை 70 வீதம் வரை அதிகரிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக, அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டின் மொத்த பால் தேவையில் 40 வீதம் உள்ளூர் பால் உற்பத்தியாளர்களின் மூலமும், மிகுதி 60 வீதம் இறக்குமதி செய்யப்படும்...

Developed by: SEOGlitz