மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பிக்பொஸ் சீசன் 4 நிகழ்ச்சி முதாலாவது நாள் வெளியான இரண்டாவது ப்ரமோ!

- Advertisement -

- Advertisement -

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

தனிமைப்படுத்தல் நிலையங்களில் இருந்து மேலும் பலர் வெளியேற்றம்!

முப்படையினரால் நடாத்திச் செல்லப்படும் தனிமைப்படுத்தல் நிலையங்களில் தனிமைப்படுத்தல் செயற்பாடுகளை நிறைவு செய்துள்ள மேலும் 316 பேர் இன்று வெளியேற்றப்படவுள்ளனர். தனிமைப்படுத்தல் செயற்பாடுகளுக்குட்படுத்தப்பட்ட குறித்த அனைவரிடமுட் மேற்கொள்ளப்பட்ட பி.சி.ஆர் பிரசோதனைகளில் தொற்று ஏற்படவில்லை என உறுதி...

கண்டியில் சிறுவனுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி!

கண்டி கலஹா பகுதியில்  15 வயதுடைய  சிறுவன்  ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. குறித்த சிறுவன் தனது தந்தையுடன் பேலியகொடை மீன் சந்தைக்கு சென்றுவந்துள்ளமை கண்டறியப்பட்டுள்ள நிலையில்  மேற்கொள்ளப்பட்ட பி.சி.ஆர் பரிசோதனையில் தொற்று ஏற்பட்டுள்ளமை...

உயிரிழந்த நபரின் இறுதிக் கிரியைகள் தனிமைப்படுத்தல் சட்டவிதிமுறைகளுக்கமையவே இடம்பெறும்!

கொரோனா தொற்றினால் நேற்று உயிரிழந்த நபரின் இறுதிக் கிரியைகள் தனிமைப்படுத்தல் சட்டவிதிமுறைகளுக்கமைய இன்று இடம்பெறவுள்ளதாக கொரோனா தடுப்பு தேசிய செயலணி  தெரிவித்துள்ளது. இலங்கையில் 16 வது கொரோனா  மரணம்   நேற்று பதிவானது. கொழும்பு தேசிய...

இத்தாலியில் முடக்க செயற்பாடுகள் கடுமையாக்கப்பட்டன!

இத்தாலியில் இன்று முதல் கொரோனா தடுப்பு முடக்க செயற்பாடுகள் மேலும் கடுமையாக்கப்படவுள்ளதாக அந்த நாட்டு அரசாங்கம் அறிவித்துள்ளது. இதன்படி, திரையரங்குகள், நீச்சல் தடாகங்கள் மற்றும் உடற்பயிற்சி நிலையங்கள் ஆகியன நாளை முதல் மூடப்படவுள்ளன. அத்துடன், மதுபான...

Rajasthan Royals அணி 8 விக்கெட்டுகளால் வெற்றி!

IPL தொடரின் 45 ஆவது போட்டியில் Rajasthan Royals அணி 8 விக்கெட்டுகளால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தின் Abu Dhabi இல் அமைந்துள்ள Sheikh Zayed அரங்கில் இந்த போட்டி இடம்பெற்றது. Rajasthan...

Developed by: SEOGlitz