மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பிகில் சாதனையை முறியடித்த மாஸ்டர்!

- Advertisement -

விஜய் ரசிகர்களின் பலத்த எதிர்பார்ப்பின் மத்தியில் மாஸ்டர் திரைப்படம் வெளியீட்டுக்கு தயாராகவுள்ளது அனைவரும் அறிந்ததே.

இது இவ்வாறு இருக்கையில் பொன்மகள் வந்தாள் திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகாமல் நேரடியாக amazon prime இல் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது, இதன் வெற்றியை தொடர்ந்து நிலுவையில் இருக்கும் பல திரைப்படங்களை இப்படி நேரடியாக ott தளங்களில் வெளியிடலாமா என யோசித்து வருகிறார்கள்.

- Advertisement -

ஆனால் மாஸ்டர் திரைப்பட குழு இவ்வாறு ott தளங்களில் நேரடியாக மாஸ்டர் திரைப்படத்தை வெளியிட வாய்ப்பே இல்லை என உறுதியாக கூறியிருக்கிறார்கள்.

இருப்பினும் இதுவரை ott தளங்களில் அதிக தொகைக்கு வாங்கப்பட்ட தமிழ் திரைப்படமாக பிகில் திரைப்படம் இருந்தது.

இத்திரைப்படம் 14 கோடிக்கு விலை போனது ஆனால் இந்த சாதனையை இப்பொழுது மாஸ்டர் திரைப்படம் முறியடித்திருக்கிறது . மாஸ்டர் திரைப்படம் 15 கோடி ரூபாய்க்கு ott தளங்களில் விற்பனை ஆகியுள்ளதாம் .

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

LPL கிரிக்கெட் திருவிழா – Jaffna Stallions அணி அபார வெற்றி…

முதலாவது லங்கா பிரீமியர் லீக்கின் இரண்டாவது போட்டியில் Jaffna Stallions அணி 8 விக்கெட்டுகளால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இன்றைய போட்டியில், Jaffna Stallions மற்றும் Galle Gladiators ஆகிய அணிகள் இந்த போட்டியில் பலப்பரீட்சை...

கொரோனா உயிரிழப்புக்கள் சடுதியாக அதிகரிப்பு – முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று காரணமாக உயிரிழந்தோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 107 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 8 பேர் உயிரிழந்துள்ளதை மை அடுத்து இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. அத்துடன் நான்கு ஆண்கள் மற்றும் நான்கு...

கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

மேலும் 221 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இதனை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

அரச வைத்திய அதிகாரிகள் சங்கம் விடுத்துள்ள முக்கிய அறிவிப்பு!

கொரோனாவுக்கான தடுப்பூசி அறிமுகப்படுத்தப்பட்டாலும் பொதுமக்கள் சுகாதார வழிமுறைகளை தொடர்ச்சியாக பின்பற்ற வேண்டும் என அரச வைத்திய அதிகாரிகள் சங்கத்தின்  செயலாளர் வைத்தியர் ஹரித அலுத்கே தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பிலேயே அவர்...

நோர்வூட் பிரதேசத்தில் தீப்பரவல் : 12 குடியிருப்புகள் பாதிப்பு!

நோர்வூட் பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட நிவ்வெளி தொழிற்சாலைப் பிரிவில் உள்ள குடியிருப்பு தொகுதியொன்றில் ஏற்பட்ட தீப்பரவலினால் 12 குடியிருப்புகள் எரிந்து போயுள்ளன. இந்த சம்பவம் நேற்று இரவு 7.30 இற்கு  இடம்பெற்றதாக எமது பிராந்திய...

Developed by: SEOGlitz