மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நடிகை கீர்த்தி சுரேஷுக்கு கரம் கொடுக்கும் 4 நடிகைகள்

- Advertisement -

நடிகையர் திலகம்  திரைப்படம் மூலம் தனது புகழை உயர்த்தியவர் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ். இறுதியாக தமிழில் சர்க்கார் திரைப்படத்தில் 2018 ம் ஆண்டு நடித்தார்.

ஆனால் அதற்க்கு பிறகு இவரது படங்கள் தமிழில் எதுவும் வெளிவரவில்லை. நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு  தற்போது கார்த்திக் சுப்பாராஜின் தயாரிப்பில், சந்தோஷ் நாராயணனின்  இசையில், அறிமுக இயக்குனரான ஈஸ்வர் கார்த்திக்கின் இயக்கத்தில் ‘பென்குவின்’ என்ற திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார். இத்திரைப்படம் ஜூன் 19 ம் திகதி Amazon prime Video வில் வெளிவரவுள்ளது.

- Advertisement -

இந்நிலையில் இன்று பெங்குவின் படத்தின் டீஸர் வெளியிடப்படவுள்ளது  .

இதனை த்ரிஷா, தாப்ஸீ, சமந்தா, மஞ்சு வாரியார் ஆகியோர் 4 மொழிகளில் வெளியிடவுள்ளனர்

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz