மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நடிகை கீர்த்தி சுரேஷுக்கு கரம் கொடுக்கும் 4 நடிகைகள்

- Advertisement -

நடிகையர் திலகம்  திரைப்படம் மூலம் தனது புகழை உயர்த்தியவர் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ். இறுதியாக தமிழில் சர்க்கார் திரைப்படத்தில் 2018 ம் ஆண்டு நடித்தார்.

ஆனால் அதற்க்கு பிறகு இவரது படங்கள் தமிழில் எதுவும் வெளிவரவில்லை. நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு  தற்போது கார்த்திக் சுப்பாராஜின் தயாரிப்பில், சந்தோஷ் நாராயணனின்  இசையில், அறிமுக இயக்குனரான ஈஸ்வர் கார்த்திக்கின் இயக்கத்தில் ‘பென்குவின்’ என்ற திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார். இத்திரைப்படம் ஜூன் 19 ம் திகதி Amazon prime Video வில் வெளிவரவுள்ளது.

- Advertisement -

இந்நிலையில் இன்று பெங்குவின் படத்தின் டீஸர் வெளியிடப்படவுள்ளது  .

இதனை த்ரிஷா, தாப்ஸீ, சமந்தா, மஞ்சு வாரியார் ஆகியோர் 4 மொழிகளில் வெளியிடவுள்ளனர்

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

‘ஸ்புட்னிக் வீ’ தடுப்பூசிக்காக ரஷ்யாவுக்கு அனுப்பப்பட்ட முக்கிய கடிதம்!

நாட்டில் அவசர தேவை நிமித்தம் ரஷ்யாவின் ஸ்புட்னிக் வீ தடுப்பூசியினை பெற்றுக்கொள்வது தொடர்பில் ரஷ்ய அதிகாரிகளுக்கு அரசாங்கம் கடிதம் மூலம் அறிவித்துள்ளதாக ராஜாங்க அமைச்சர் சன்ன ஜயசுமன தெரிவித்துள்ளார். கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்தப்படும் நடவடிக்கை...

நாட்டில் கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய நிலவரம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 337 பேர் நேற்றைய நாளில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணியின் தலைவரும் இராணுவ தளபதியுமான ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். மினுவாங்கொடை...

ஜனாதிபதி, பிரதமரின் வழிகாட்டலில் மாகாண சபைத் தேர்தல்கள் நடத்தப்படும் – ரொஷான் ரணசிங்க உறுதி

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவது தொடர்பில் கூட்டு முடிவொன்று மேற்கொள்ளப்படும் என, மாகாண சபைகள் மற்றும் உள்ளூராட்சி மன்ற இராஜாங்க அமைச்சர் ரொஷான் ரணசிங்க தெரிவித்துள்ளார். மேலும், தற்போது மாகாண சபைகள் மக்கள் பிரதிநிதிகள்...

கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றோரின் எண்ணிக்கை 729,000 ஐ கடந்தது

நாட்டில் இதுவரையான காலப்பகுதியில் கொரோனா தடுப்பூசி வழங்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 7 இலட்சத்து 29 ஆயிரத்தைக் கடந்துள்ளது. சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தியாவின் சீரம் நிறுவனத்தினால்...

மியன்மாரில் நாடு தழுவிய தொழிற்சங்க நடவடிக்கைக்கு அழைப்பு!

மியன்மார் இராணுவ ஆட்சிக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து இன்று முதல் நாடு தழுவிய தொழிற்சங்க நடவடிக்கைக்கு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது. அந்த நாட்டின் முக்கிய தொழிற்சங்கங்கள் ஒன்றிணைந்து விடுத்துள்ள கூட்டு அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அத்துடன், ஜனநாயகத்தைப்...

Developed by: SEOGlitz