மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நடிகை கீர்த்தி சுரேஷுக்கு கரம் கொடுக்கும் 4 நடிகைகள்

- Advertisement -

நடிகையர் திலகம்  திரைப்படம் மூலம் தனது புகழை உயர்த்தியவர் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ். இறுதியாக தமிழில் சர்க்கார் திரைப்படத்தில் 2018 ம் ஆண்டு நடித்தார்.

ஆனால் அதற்க்கு பிறகு இவரது படங்கள் தமிழில் எதுவும் வெளிவரவில்லை. நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு  தற்போது கார்த்திக் சுப்பாராஜின் தயாரிப்பில், சந்தோஷ் நாராயணனின்  இசையில், அறிமுக இயக்குனரான ஈஸ்வர் கார்த்திக்கின் இயக்கத்தில் ‘பென்குவின்’ என்ற திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார். இத்திரைப்படம் ஜூன் 19 ம் திகதி Amazon prime Video வில் வெளிவரவுள்ளது.

- Advertisement -

இந்நிலையில் இன்று பெங்குவின் படத்தின் டீஸர் வெளியிடப்படவுள்ளது  .

இதனை த்ரிஷா, தாப்ஸீ, சமந்தா, மஞ்சு வாரியார் ஆகியோர் 4 மொழிகளில் வெளியிடவுள்ளனர்

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 3 பேர் உயிரிழப்பு!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 3 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இதனை அடுத்து, கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 90 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது.

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 131 பேர் அடையாளங்காணப்பட்டுள்ளனர். இராணுவத் தளபதி ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். இதற்கமைய, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 20 ஆயிரத்து 506 ஆக அதிகரித்துள்ளமை

காசுமாலை அணிந்து புகைப்படம் வெளியிட்டுள்ள நடிகை…

ஆதித்ய வர்மா படத்தில் நடித்த ப்ரியா ஆனந்த் அவரது சமூக வளைத்தளங்களில் புதிய புகைப்படங்கள் வெளியிட்டுள்ளார்.  

நீதவான் நீதிமன்றத்தினால் அடைக்கலநாதனுக்கு விடுக்கப்பட்டுள்ள அழைப்பாணை!

தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் வன்னி மாவட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினரும், டெலோ இயக்கத்தின் தலைவருமான செல்வம் அடைக்கலநாதனை யாழ்ப்பாணம் நீதவான் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராகுமாறு அழைப்பாணை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. அவரை நாளை (24) காலை 9 மணிக்கு ஆஜராகுமாறு...

பிரபல நகைச்சுவை நடிகர் உயிரிழப்பு… சோகத்தில் ஆழ்ந்த சினிமா…

தமிழ் சினிமாவின் நகைச்சுவை நடிகர் தவசி காலாமானார். இந்நிலையில் கடந்த சில நாட்களாக புற்றுநோயால் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்ட இவர் இன்று காலமானார். தமிழ் முன்னணி நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் இயக்குனர் பொன்ராம் இயக்கத்தில் கடந்த 2013...

Developed by: SEOGlitz