மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

விஜய்யை பற்றி மாஸ்டர் திரைப்பட இயக்குனர் இப்படி சொன்னாரா!

- Advertisement -

விஜய் ரசிகர்களால் அதிகமாக எதிர்பார்க்கப்படும் திரைப்படம் மாஸ்டர்.

இந்த திரைப்படத்தை இயக்கிய இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் இதற்கு முன்னர் மாநகரம் கைதி போன்ற வெற்றிப் படங்களை கொடுத்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

- Advertisement -

இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் பேட்டி ஒன்றில் விஜய் பற்றி சிறப்பான பல விடயங்களை ரசிகர்களுக்காக கூறியிருந்தார் அதாவது விஜய்யை வைத்து பாட்டு, டான்ஸ் இல்லாமல் சிறப்பான திரைப்படம் ஒன்றை இயக்க முடியும் என்று கூறியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பழச்சாறு உற்பத்தி குறித்து பசில் வெளியிட்டுள்ள விசேட அறிவிப்பு!

'சீனி உள்ளடக்கப்படவில்லை' எனும் நாமத்துடன் கூடிய பழச்சாறுகளை சந்தைப்படுத்துவது தொடர்பில் உற்பத்தியாளர்கள் எதிர்காலத்தில் ஆர்வம் காட்ட வேண்டும் என பசில் ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார். பாரிய அளவிலான பழ உற்பத்தியாளர்களுடன் இடம்பெற்ற சந்திப்பொன்றின்போதே, பொருளாதார புத்தெழுச்சி...

பாடசாலை செல்லாத மாணவர்கள் தொடர்பில் விசேட தீர்மானம்!

கொழும்பு மாவட்டத்தில் பாடசாலை செல்லாத மாணவர்கள் தொடர்பில் கணக்கெடுப்பொன்றை நடத்துவதற்கு கொழும்பு மாவட்ட செயலகம் தீர்மானித்துள்ளது பாடசாலை மாணவர்கள் பலர், ஹெரோயின் உள்ளிட்ட போதைப்பொருளுக்கு அடிமையாகியுள்ள காரணத்தினால் பாடசாலைகளுக்கு செல்வதில்லை என தகவல் கிடைக்கப்...

கொழும்பு சர்வதேச புத்தக கண்காட்சி இன்றுடன் நிறைவு!

2020 ஆம் ஆண்டுக்கான கொழும்பு சர்வதேச புத்தக கண்காட்சி இன்றுடன் நிறைவடையும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இலங்கை நூல் வெளியீட்டாளர்களின் சங்கத்தினால், 22 ஆவது முறையாகவும் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட கொழும்பு சர்வதேச புத்தக கண்காட்சி, கடந்த...

போதைப்பொருளுடன் சீதுவை பகுதியில் மூன்று சந்தேக நபர்கள் கைது!

சீதுவை பகுதியில் போதைப்பொருட்களுடன் மூன்று சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். குறித்த சந்தேகநபர்களிடம் இருந்து 150 கிராம் ஹெரொயின் மற்றும் கேரள கஞ்சா 6 கிலோ ஆகியன கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன. இந்த நிலையில், குறித்த...

இலங்கயில் தயாரிக்கப்பட்ட கவச வாகனங்கள் மாலி நாட்டிற்கு அனுப்பி வைப்பு!

இலங்கை இராணுவத்தினரால் தயாரிக்கப்பட்ட புதிய ஒன்பது நவீன Unibuffels கவச வாகனங்கள், மாலி நாட்டில் பரீட்சார்த்த நடவடிக்கைகளுக்காக ஈடுபடுத்தப்பட்டுள்ளன. அத்துடன்,  புதிய மீட்பு வாகனம் மற்றும் மூன்று கொள்கலன்களும் இவ்வாறு பரீட்சார்த்த நடவடிக்கைகளுக்காக ஈடுபடுத்தப்பட்டுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz