மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

விஜய்யை பற்றி மாஸ்டர் திரைப்பட இயக்குனர் இப்படி சொன்னாரா!

- Advertisement -

விஜய் ரசிகர்களால் அதிகமாக எதிர்பார்க்கப்படும் திரைப்படம் மாஸ்டர்.

இந்த திரைப்படத்தை இயக்கிய இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் இதற்கு முன்னர் மாநகரம் கைதி போன்ற வெற்றிப் படங்களை கொடுத்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

- Advertisement -

இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் பேட்டி ஒன்றில் விஜய் பற்றி சிறப்பான பல விடயங்களை ரசிகர்களுக்காக கூறியிருந்தார் அதாவது விஜய்யை வைத்து பாட்டு, டான்ஸ் இல்லாமல் சிறப்பான திரைப்படம் ஒன்றை இயக்க முடியும் என்று கூறியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மேலும் 51 பேருக்கு கொரோனாத் தொற்று!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 51 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 371 ஆக அதிகரித்துள்ளது. இன்று அடையாளம் காணப்பட்ட 51...

அரசியல் அமைப்புக்கு  முரணாகவே அரசாங்கம் செயற்படுகின்றது : ஹர்ஷன ராஜகருண!

அரசியல் அமைப்புக்கு  முரணான வகையில் நாட்டில்  தற்போது  அரசாங்கம்  ஒன்று முன்னெடுத்துச் செல்லப்படுவதாக  ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. எனவே அதனை நிவர்த்தி செய்வதற்கு கலைக்கப்பட்ட நாடாளுமன்றத்தை மீண்டும் கூட்டவேண்டும் என முன்னாள் நாடாளுமன்ற...

ஐ.தே.கட்சியின் யாப்பை மீறி செயற்பட்டவர்களுக்கு எதிராக ஒழுக்காற்று நடவடிக்கை?

வேறு  அரசியல் கட்சிகளினூடாக இம்முறை பொதுத் தேர்தலுக்கு வேட்பு மனுக்களில் கையெழுத்திட்ட தமது கட்சி உறுப்பினர்களிடம்  விளக்கம் கோரி ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் அகில விராஜ் காரியவசம் கடிதம் அனுப்பியுள்ளார். ஐக்கிய...

கட்டார் எயார்வேய்ஸ் விமானசேவை ஜூன் மாதம் ஆரம்பம்!

கட்டார் எயார் வேய்ஸ் விமான சேவை தனது சேவையினை   ஜூன் மாதம் முதல்   ஆரம்பிக்கவுள்ளது. கொரோனா வைரஸ் தொற்று காரணமாக உலக நாடுகள் பல தமது நாட்டின் செயற்பாடுகளை முடக்கியதன் காரணமாக...

பொதுத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு தடைகள் இல்லை : சட்டமா அதிபர் திணைக்களம்!

நாடாளுமன்றத் தேர்தல் திகதி வர்த்தமானி குறித்து உச்சநீதிமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட அறிக்கைகள், இலங்கையில் கொவிட்-19 கட்டுப்படுத்தப்படுவதைக் குறிப்பதால், பொதுத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு எந்தவிதமான தடைகளும் இல்லை என அரச சட்டத்தரணியும் சட்டமா அதிபர் திணைக்களத்தின்...