மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வாய்ப்பு வழங்காத விஜய் : அதிர்ச்சியில் அண்ட்ரியா!

- Advertisement -

இளைய தளபதி விஜய் நடிப்பில் உருவாகியிருக்கும் மாஸ்டர் படத்தில் தனக்குப் பாடுவதற்கு வாய்ப்புக் கிடைக்கும் என எதிர்பார்த்து ஏமாற்றம் அடைந்ததாக அண்ட்ரியா குறிப்பிட்டுள்ளார்.

நடிகை என்பதையும் தாண்டி பாடகி, பாடலாசிரியர், டப்பிங் ஆர்ட்டிஸ்ட் எனப் பல முகங்கள் அண்ட்ரியாவுக்கு இருக்கின்றது. இந்நிலையில், விஜய்யின் மாஸ்டர் படத்தில் முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் அவர் நடித்துள்ளார்.

- Advertisement -

விஜய்யுடன் நான் சேர்ந்து பாடின ‘கூகுள் கூகுள்’ செம ஹிட். அதே மாதிரி ‘மாஸ்டர்’லயும் வாய்ப்பு கிடைக்கும் என எதிர்பார்த்தேன்.

ஆனால் பெண் பாடகியே படத்துல இல்லை என்று கூறிவிட்டார்கள் என அண்ட்ரியா கலையுடன் தனது பதிவினை வெளியிட்டிருக்கின்றார்.

இவ்விடயம் குறித்து விஜய் தரப்பிலிருந்து எதுவித பதிலும் வெளியிடப்படவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இந்து சமுத்துரத்தை அண்மித்த பகுதியில் நிலநடுக்கம் – விடுக்கப்பட்டுள்ள முக்கிய அறிவிப்பு..!

இந்து சமூத்திரத்தில் தென்பிராந்தியத்திற்கு அன்மித்த பகுதியில் ஏற்பட்பட்ட நிலநடுக்கம் காரணமாக இலங்கைக்கு எந்தவித பாதிப்பும் இல்லை என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. குறிப்பாக மொரிஸியஸ் பகுதியில் 6.6 சிக்டர் அளவில் இன்று மாலை 7.35 க்கு இந்த...

நோன்புப் பெருநாள் குறித்து சற்று முன் வெளியான அறிவிப்பு….!

புனித ஷவ்வால் மாத்திற்கான தலைப்பிறை நாட்டின் எப்பாகத்திலும் தென்படாத நிலையில் நாளை மறுதினம் புனித ஈதுல் பித்ர் நோன்புப் பெருநாளை கொண்டாடுவதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக, கொழும்பு பெரிய பள்ளிவாசல் அறிவித்துள்ளது. ஷவ்வால் மாத தலைப் பிறையை...

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை அமுலில்..!

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய நாளை இரவு 11 மணிமுதல் எதிர்வரும் 17 ஆம் திகதி அதிகாலை 4 மணிவரை இந்த பயணத்தடை விதிக்கப்படவுள்ளதாக இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்தார். இதேவேளை, கிழக்கு மாகாண...

கடத்தப்பட்ட வர்த்தகர் உயிருடன் மீட்பு

பண்டாரவளை நகரில் கடந்த்தப்பட்ட வர்த்தகர் அமுனுதோவ பகுதியில் வைத்து மீட்கப்பட்டுள்ளார்.. இவர் நேற்று முன்தினம் கடத்தப்பட்ட நிலையில் நேற்றைய தினம் காயங்களுடன் மீட்கப்பட்டுள்ளார். கடத்தப்பட்ட மரக்கறி வர்த்தகரிடமிருந்து 37 ஆயிரம் ரூபா பணமும் 90 ஆயிரம்...

பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை

நிலவுகின்ற கொரோனா நிலைமையை கருத்தில் கொண்டு பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. பிலியந்தலை காவல் துறை அதிகாரத்திற்குட்பட்ட 19 கிராம உத்தியோகத்தர்கள் பிரிவுகள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இதற்கமைய, தம்பே, படகெந்தர வடக்கு, கெஸ்பேவ வடக்கு,...

Developed by: SEOGlitz