மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நடிகை வரலட்சுமிக்கு கல்யாணம் : மாப்பிள்ளை யார் தெரியுமா?

- Advertisement -

தமிழ் சினிமாவில் போடா போடி திரைப்படத்தின் மூலம் பிரபலமானவர் நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமார்.

மேலும் தாரை தப்பட்டை திரைப்படத்தில் இவருடைய நடிப்பை எல்லோரும் பாராட்டினார்கள்.

- Advertisement -

இந்த நிலையில் இவருக்கு திருமண ஏற்பாடுகள் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருவதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

மாப்பிள்ளை சந்தீப் விளையாட்டுடன் தொடர்புடையவர் என்றும். இவரும் நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாரும் மிக நீண்ட நாள் நண்பர்கள் என்றும் சொல்லப்படுகிறது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொழும்பில் நாளை புதிய போக்குவரத்து நடைமுறை!

கொழும்பு நகரின் சில  பகுதிகளில் நாளை முதல்  மீண்டும் பஸ் முன்னுரிமை திட்டம் அமுல்படுத்தப்படும் என பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளர் சிரேஷ்ட பொலிஸ் அத்தியட்சகர் ஜாலிய சேனாரட்ன இதனை தெரிவித்துள்ளார். இதேவேளை போக்குவரத்து...

நாட்டில் மழைவீழ்ச்சி அதிகரிக்கும் : வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் எச்சரிக்கை!

நாட்டின் சப்ரகமுவ, மத்திய, மேல் மற்றும் வடமேல் மாகாணங்களிலும் காலி மற்றும் மாத்தறை மாவட்டங்களின் சில இடங்களிலும் இடைக்கிடையே மழை பெய்யுமென எதிர்வு கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சப்ரகமுவ...

வவுனியாவில் வெடிபொருட்கள் மீட்பு!

வவுனியா வடக்கு கட்டையர்குளம் மதியாமடு பகுதியின் தனியார் காணியொன்றில் இருந்து வெடிபொருட்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளன. குறித்த, காணியில் அமைந்துள்ள கிணற்றில் இருந்தே இவ்வாறு வெடிபொருட்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளதாக புளியங்குளம் பொலிஸார் தெரிவிக்கின்றனர். குறித்த கிணற்றை அதன் உரிமையாளர் சுத்தம்...

மீண்டும் மின் தடை ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு: பொதுமக்களுக்கு எச்சரிக்கை!

நாடு முழுவதும் மீண்டும் மின் தடை ஏற்படுவதற்கான வாய்ப்புள்ளதாக எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. தேசிய மின்சார கட்டமைப்பு தொடர்பில் முறையற்ற திட்டங்கள் இல்லாத காரணத்தினாலேயே, மீண்டும் மின் தடை ஏற்படுவதற்கான வாய்ப்புள்ளதாக மின்சார சபையின் பிரதிப்...

IPL இன் இரண்டாவது போட்டி இன்று!

11 ஆவது இந்தியன் பிரிமியர் லிக் தொடரின் இரண்டாவது போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்த போட்டியில், டெல்லி கெப்பிட்டல்ஸ் மற்றும் கிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாப் அணிகள் பலப்பரீட்சை நடத்தவுள்ளன. அத்துடன், இந்த போட்டி டுபாயில் இன்று...

Developed by: SEOGlitz