மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இவர் நான்கு வருடங்களுக்கு முன்னர் இப்படிதான் இருந்தாரா?

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் தாக்கம் காரணமாக எல்லோரும் வீட்டுக்குள் முடங்கிடக்கின்றனர்.

இந்த நிலையில் இந்த காலத்தில் சலிப்புத் தன்மையை போக்கிக் கொள்வதற்காக சிலர் புகைப்படங்களை பதிவிடுவது டிக் டொக் காணோளிகளை வெளியிடுவது என்று நேரத்தை கடத்தி வருகின்றனர்

- Advertisement -

இந்த நிலையில் ஈழத்து பெண் லொஸ்லியா நான்கு வருடங்களுக்கு முன்பு எடுத்துக்கொண்ட நிழற்படம் ஒன்றினை வெளியிட்டுள்ளார்

இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் தங்களுடைய கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகின்றனர்

 

View this post on Instagram

 

2016 ⏩ 2020 #throwback #staysafe #stayhome🙏🏻

A post shared by Losliya Mariyanesan (@losliyamariya96) on

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பிரேஸிலில் கொரோனா தொற்று பரவலுக்கு எதிராக சீன தடுப்பூசியை பயன்படுத்த தீர்மானம்!

பிரேஸிலில் கொரோனா தொற்று பரவலுக்கு எதிரான தேசிய நோய்த்தடுப்பு வேலைத்திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக சீன தடுப்பூசியை பயன்படுத்த அந்த நாட்டு அரசாங்கம் தீர்மானித்துள்ளது. உலகில் கொரோனா வைரஸ் தொற்று பரவலினால் மிக மோசமாகப் பாதிக்கப்பட்ட...

கொரோனா தொற்று குறித்த முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 5 ஆயிரத்து 811 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 186 பேர் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சுகாதார அமைச்சின் தொற்று...

20 ஆவது திருத்தத்தின் 2ஆவது வாசிப்பு நாடாளுமன்றத்தில் இன்று சமர்ப்பணம்!

அரசியலமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தத்தின் 2ஆவது வாசிப்பிற்காக நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்க்ப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, அரசியலமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தத்தின் 2ஆவது வாசிப்பு நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரியினால் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றது

அரசாங்க சேவைகள் ஆணைக்குழு விடுத்துள்ள விசேட அறிவித்தல்!

விசேட தேவைகளுக்காக அழைப்பு விடுக்கபட்டால் மாத்திரம் சேவை பெறுநர்களை அலுவலகத்திற்கு வருகை தருமாறு அரசாங்க சேவைகள் ஆணைக்குழு அறிவித்துள்ளது. அரசாங்க சேவைகள் ஆணைக்குழு விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும், தமது கோரிக்கைகள்...

வாகன வருமான அனுமதிப்பத்திரம் வழங்கும் நடவடிக்கையை இடைநிறுத்த தீர்மானம்!

நாட்டில் நிலவும் கொரோனா தொற்று அச்ச நிலைமை காரணமாக களுத்துறை மாவட்டத்தில் வாகன வருமான அனுமதிப்பத்திரம் வழங்கும் நடவடிக்கையை தற்காலிகமாக இடைநிறுத்த தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளது. மேல் மாகாண பிரதம செயலாளர் அலுவலகம் விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே...

Developed by: SEOGlitz