மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

4GB RAM + 64GB சேமிப்பகம், நீடித்து நிலைக்கும் 5000mAh  மின்கலத்தால் வலுவூட்டப்படும் Huawei Y6P

- Advertisement -

 

4GB RAM + 64GB சேமிப்பகம், நீடித்து நிலைக்கும் 5000mAh  மின்கலத்தால் வலுவூட்டப்படும் Huawei Y6P தடையில்லா ஸ்மார்ட்போன் அனுபவத்தை வழங்குகிறது

- Advertisement -

புதுமையான ஸ்மார்ட்போன் உற்பத்தியாளரான Huawei, பாவனையாளர்கள் தமது அன்றாட பணிகளை எவ்வித தடையும் இன்றி முன்னெடுக்க உதவும், 5000mAh  நீடித்து நிலைக்கும் மின்கலத்தைக்  கொண்ட புத்தம் புதிய Huawei Y6p ஸ்மார்ட்போனை அண்மையில் அறிமுகப்படுத்தியது. ஆரம்ப நிலை ஸ்மார்ட்போன் வரிசையுடன் புதிதாக இணைந்து கொண்ட இந்த நுட்பம் வாய்ந்த Y6 ஆனது மிகவும் பயன்மிக்கதாகும். மேலும், ஆரம்ப நிலை ஸ்மார்ட்போன்கள் 5000mAh மின்கலத்தை கொண்டிருப்பது மிக அரிதென்பதால்,  இது ஆச்சரியப்பட வைப்பதாக உள்ளது.

பாவனையாளர்கள் தங்கள் ஸ்மார்ட்போன்களில் இணையப் பாவனை, சமூக ஊடகங்கள், அழைப்புகள், செய்திகள், வீடியோக்கள், இசை, விளையாட்டுகள் மற்றும் மேலும் பல செயற்பாடுகளுக்காக நாளாந்தம் பல மணி நேரத்தை செலவிடுவதால் மின்கலத்தின் ஆயுளானது ஸ்மார்ட்போன்களின் முக்கிய அம்சமாக  உள்ளது. அலுவலகத்திற்கு அல்லது முக்கியமான பணிகளுக்கு விரைந்து செல்லும் ஸ்மார்ட்போன் பாவனையாளர்கள் நீண்ட மின்கல ஆயுள் கொண்ட சாதனத்தை கொண்டிருந்தால் கவலைப்பட தேவையில்லை. மேலும், Huawei Y6p முதற்தர சாதனம் வழங்கக்கூடிய மிக உயர்ந்த மின்கல ஆற்றலை வழங்கி சவாலுக்கு தயாராக உள்ளது.

“இலங்கைச் சந்தையில் முதற்தர சாதனங்களுக்கு இணையான அம்சங்களைக் கொண்ட புதிய முன்னோடி Y6p ஆகும். இந்த நேர்த்தியாக வடிவமைக்கப்பட்ட சாதனத்தின் உள்ளே பொருத்தப்பட்டுள்ள 5000mAh வலுவான மின்கலமானது ஒரு முக்கிய சிறப்பம்சமாகும். நாங்கள் Huawei Y6p ஐ அறிமுகப்படுத்தி சில நாட்களே ஆகும் நிலையில், தாம் செலுத்தும் பணத்துக்கேற்ற பெறுமதியை எதிர்பார்த்திருக்கும் ஸ்மார்ட்போன் ஆர்வலர்கள் மத்தியில் இது ஒரு முக்கிய ஈர்ப்பாக மாறி வருகிறது, ” என Huawei Devices – இலங்கைக்கான தலைவர் பீட்டர் லியூ தெரிவிக்கின்றார்.

இச்சாதனமானது கட்டுப்படியாகும் விலையில் கிடைக்கும் அதேவேளை, வலுமிக்க மின்கலத்திற்கு மேலதிகமாக, நவீன 4GB RAM + 64GB சேமிப்பகத்துடன் கிடைப்பதானது smart phoneன் நோக்கத்தை பூர்த்தி செய்ய தேவையானவற்றை விட அதிகமான அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது. பின்பக்கம் உள்ள மூன்று camera அமைப்பானது 13mp பிரதான camera, 5mp பரந்த கோண camera மற்றும் 2mp ஆழமான camera என்பவற்றைக் கொண்டிருப்பதுடன், 6.3 அங்குல dew drop திரையானது விரிந்த காட்சி அனுபவத்தையும் வழங்குகின்றது.

Huawei Y6p முன்கூட்டியே தரவிறக்கம் செய்யப்பட்ட Huawei App gallery உடன் வருகின்றது. இது தற்போது பிரபல அப்ளிகேஷன்கள் பலவற்றைக் கொண்ட பரந்த அப்ளிகேஷன் கட்டமைப்பாக வளர்ச்சியடைந்துள்ளது. Huawei App gallery ஆனது, பாவனையாளர்கள் இலகுவாக தமது Huawei ஸ்மார்ட்போனில் தரவிறக்கிக் கொள்ளக்கூடிய வகையில் பரந்த வகையான அப்ளிகேஷன்களையும், கேம்ஸ்களையும் வழங்குகின்றது. அண்மையில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட, பல மில்லியன் அப்ளிகேஷன்களைத் தேடி தரவிறக்க வழிவகுக்கின்ற, புதுமையான கருவியாக விளங்கும் Petal searchஉடன் App gallery ஆனது ஒருங்கிணைக்கப்பட்டுள்ளது.

Huawei Y6p ஆனது, phantom purple, emerald green, midnight black போன்ற நிறங்களில் வருவதுடன் அற்புதமான அறிமுக விலையான 30,499 ரூபாய்க்கு இலங்கையில் கிடைக்கக்கூடியதாக உள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சென்னை எதிர் ராஜஸ்தான்: சென்னைக்கு இமாலய இலக்கு!

13 ஆவது ஐ.பி.எல் தொடரின் 4 ஆவது போட்டி தற்போது இடம்பெற்றுவருகின்றது இதற்கமைய, இந்தப் போட்டியில் Rajasthan Royals மற்றும் Chennai Super Kings ஆகிய அணிகள் பலப்பரீட்சை நடத்துகின்றன இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான இந்தப்...

பாகிஸ்தானில் 262 பேர் கொல்லப்பட்ட விவகாரம்: இருவருக்கு மரண தண்டனை!

பாகிஸ்தானில் அமைந்துள்ள ஆடைத் தொழிற்சாலையொன்றுக்கு தீ வைத்ததாகக் குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட இருவருக்கு மரண தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. கடந்த 2012ஆம் ஆண்டில் பாகிஸ்தானில் அமைந்துள்ள ஆடைத் தொழிற்சாலையொன்றுக்கு தீ வைக்கப்பட்ட சம்பவத்தில் சுமார் 260 பேர் உயிரிழந்தனர். ஆடைத்...

மட்டக்களப்பு மங்களாராம விஹாரையின் விஹாராதிபதி தொடர்பில் நாடாளுமன்றில் விவாதம்

மட்டக்களப்பு மங்களாராம விஹாரையின் விஹாராதிபதி அம்பிட்டிய சுமனரத்ன தேரர் தொடர்பில் நாடாளுமன்றில் இன்று கருத்துக்கள் முன்வைக்கப்பட்டன. தமிழ் தேசிய மக்கள் முன்னணியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் செல்வராசா கஜேந்திரன் அம்பிட்டிய சுமன தேரர் தொடர்பில் இவ்வாறு...

ஆசிரிய உதவியாளர்களுக்கு நிரந்தர நியமனம் வழங்குமாறு கோரிக்கை!

உரிய தகைமைய பூர்த்தி செய்துகொண்டுள்ள ஆசிரியர் உதவியாளர்கள், ஆசிரியர் சேவையில் இணைத்துக்கொள்ளப்பட வேண்டும் என கண்டி மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் வேலுகுமார் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். இன்று இடம்பெற்ற நாடாளுமன்ற அமர்வில் ஆசிரிய உதவியாளர் நியமனம்...

20 ஆவது திருத்தம் தொடர்பில் நாடாளுமன்றத்தில் காரசார விவாதம்!

எதிர்க் கட்சியினரின் பலத்த எதிர்ப்புக்கு மத்தியில், 20 ஆவது அரசியலமைப்பு திருத்த சட்டமூலம் இன்று நாடாளுமன்றத்தில் முன்வைக்கப்பட்டது. குறித்த சட்டமூலம் அமளி துமளிகளுக்கு மத்தியில் நீதியமைச்சர் அலி சப்ரியினால் சபையில் முன்வைக்கப்பட்டது. இந்த நிலையில், சஜித்...

Developed by: SEOGlitz